รพ.บางปะกอกสมุทรปราการ ร่วมสนับสนุนโครงการพัฒนาคุณภาพชีวิตผู้สูงอายุและทัศนศึกษา
![](https://www.bpksamutprakan.com/upload/LINE_ALBUM_ข่าว_PR_-_2567_๒๔๐๑๓๐_13.jpg)
วันที่ 29 มกราคม 2567 รพ.บางปะกอกสมุทรปราการ ร่วมสนับสนุนโครงการพัฒนาคุณภาพชีวิตผู้สูงอายุและทัศนศึกษา ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 ณ อาคารเฉลิมพระเกียรติฉลองสิริราชสมบัติครบ 60 ปี
ทั้งนี้ภายในงานได้มีการตรวจวัดความดัน ตรวจวัดสายตา โดยไม่มีค่าใช้จ่าย อีกทั้งยังมีกิจกรรมหมุนวงล้อแจกของที่ระลึกให้กับผู้เข้าร่วมโครงการในครั้งนี้ ทางโรงพยาบาลฯขอขอบคุณที่มอบความไว้วางใจให้ รพ.ได้เป็นส่วนหนึ่งในการจัดกิจกรรมและดูแลสุขภาพให้กับผู้ที่มาร่วมงานในครั้งนี้